Tuesday, July 31, 2018

Monash University Survey on Program Titian Digital Program

Monash University Survey on   
Program Titian Digital Program
SJKT Watson, Klang 
30th July 2018 






Monash University Survey on Program Titian Digital Program

Monash University Survey
 on Program Titian Digital Program
SJKT Castle field, Puchong 
3rd July 2018 








Monash University Survey on Program Titian Digital Program

Monash University Survey on
Program Titian Digital Program
SJKT Batu Ampat Gombak
4th July 2018









Monash University Survey on Program Titian Digital Program

Monash University Survey on Program Titian Digital Program
SJKT Bukit Darah, Gombak

31st July 2018









Monash University Survey on Program Titian Digital Program

Monash University Survey on Program Titian Digital Program
SJKT Simpang Lima, Klang

25th JULY 2018









Saturday, July 7, 2018

தேசிய நிலையிலான தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பப் போட்டி 2018


தேசிய நிலையிலான தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பப் போட்டி 2018 
PTD NATIONAL LEVEL ICT COMPETITION 2018










தேசிய அளவிலான தகவல் தொடர்புத் தொழில்நுட்ப போட்டி முடிவுகள்: 

1. தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்ப அறிவுப் புதிர் போட்டி (ICT Quiz)
முதல் நிலை: Yogaawaanan Vellan ( SJKT Tun Aminah, Johor)
இரண்டாம் நிலை: Sharvin Kannan ( SJKT Simpang Lima, Klang)
மூன்றாம் நிலை: Niveytthan Parthiban ( SJKT Segambut, Kuala Lumpur)

2. வரைதல் போட்டி
முதல் நிலை: Thesighan Subramaniam (SJKT Kajang, Selangor)
இரண்டாம் நிலை: Yogadarshene Ravi (SJKT Sg. Renggam, Selangor)
மூன்றாம் நிலை: Dheena Losini Tamilselvan (SJKT Kajang, Selangor)

3. ஸ்க்ராட்ச் போட்டி
முதல் நிலை: Thasweena Murali (SJKT Kangkar Pulai, Johor)
இரண்டாம் நிலை: Divesh Reddy (SJKT Kajang, Selangor)
மூன்றாம் நிலை: Dinesh Nanthakumar (SJKT Kajang, Selangor)

4. அகப்பக்க வடிவமைத்தல்
முதல் நிலை: Tasha Rina Binti Abdullah (SJKT LDG SEREMBAN, N.SEMBILAN)
இரண்டாம் நிலை: PRASSANNAH REHGANATHAN (SJKT SENAWANG)
மூன்றாம் நிலை: Newton Albert ( SJKT Ldg Bukit Darah, Sg. Buloh)

5. இருபரிமான அசைவூட்ட வடிவமைத்தல் போட்டி
முதல் நிலை: Abishek Saravanan ( SJKT Methodist Kapar, Selangor)
இரண்டாம் நிலை: Hemmananthini Munusamy ( SJKT Klebang, Perak)
மூன்றாம் நிலை: Sanmugalechumi Nachimuthu (SJKT Watson, Selangor)